¸(¯`°tianangbc°´¯)¸
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
¸(¯`°tianangbc°´¯)¸

Trao Tri T­hức-Nhận Thành Công

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

http://viet4room.com                

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Latest topics
» download trực tiếp solidworks 2009 bản 32 bit và 64 bit
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeThu Jul 03, 2014 9:44 am by

» Xâm nhập máy tính online
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeMon Oct 28, 2013 11:27 pm by

» Sổ tay tra cứu – tính toán ổ bi
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeFri Oct 25, 2013 9:36 pm by

» tai lieu catia day
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeFri Nov 04, 2011 11:27 am by

» Themes hàng độc dành cho N3110c
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeSat Sep 10, 2011 2:18 pm by

» Giáo trình AutoCAD toàn tập
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeThu Dec 30, 2010 12:21 pm by

» CD giáo trình Hacker[Bộ 7 đĩa]
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeMon Nov 22, 2010 7:21 pm by

» Giáo trình tiếng việt cho INVENTOR
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeThu Nov 11, 2010 11:55 am by

» sách_THẦN_CƠ_DỰ_TOÁN(tiên_đoán liệu_việc_như_thần)
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 10:56 am by

» InTouch Lock - Chống cài đặt phần mềm, khóa 80 chức năng quan trọng của Windows
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeMon Mar 15, 2010 11:33 pm by

» THĂNG LONG NHÂN KIỆT_toàn tập(phần 2)VƯƠNG TRIỀU TRẦN
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeMon Mar 01, 2010 5:29 pm by

» NetCut - Công cụ "phá hoại" mạng LAN
có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeFri Jan 22, 2010 8:23 pm by

tianangbc

Social bookmarking
Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of tianangngaydongbc on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of ¸(¯`°tianangbc°´¯)¸ on your social bookmarking website
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm

Share  | 

có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P :P

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
h0n3y_1908
Búa Gỗ
Búa Gỗ
h0n3y_1908

Số Điểm : 82

có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Vide
Bài gửiTiêu đề: có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P :P   có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeMon Sep 28, 2009 10:11 am

"Một cô gái hỏi bạn trai của mình :
-Tại sao anh yêu em?

-Sao em lại hỏi như thế, làm sao mà anh tìm được lí do chứ! - chàng trai trả lời

-Không có lí do gì tức là anh không yêu em

-Em không thể suy diễn như thế được

-Nhưng bạn trai của bạn em luôn cho cô ấy biết lí do anh ta yêu cô ấy

-Thôi được, anh yêu em vì em xinh đẹp, giỏi giang, nhanh nhẹn. Anh yêu em vì nụ cười của em, vì em lạc quan. Anh yêu em vì em luôn quan tâm đến người khác.

Cô gái cảm thấy rất hài lòng.

Vài tuần sau cô gặp phải một tai nạn khủng khiếp, nhưng rất may cô vẫn còn sống. Bỗng nhiên cô trở nên cáu kỉnh vì cô thấy mình vô dụng. Vài ngày sau khi bình phục cô nhận được lá thư từ bạn trai của mình:

Chào em yêu !

Anh yêu em vì em xinh đẹp. Thế thì với vết sẹo trên măt em bây giờ anh ko thể yêu em được nữa

Anh yêu em vì em giỏi giang nhưng bây giờ có làm được gì đâu. Vậy thì anh ko thể yêu em

Anh yêu em vì em nhanh nhẹn nhưng thực tế là em đang ngồi trên xe lăn. Đây ko phải lí do giúp anh có thể yêu em

Anh yêu em vì nụ cười của em. Bây giờ anh ko thể yêu em nữa vì em lúc nào cũng nhăn nhó, than vãn

Anh yêu em vì em quan tâm đến người khác nhưng bây giờ mọi người lại phải quan tâm đến em quá nhiều. Anh ko nên yêu em nữa. Đấy em chẳng có gì khiến anh phải yêu em vậy mà anh vẫn yêu em. Em có cần lí do nào nữa không em yêu ? Cô gái bật khóc và chắc chắn cô không cần một lí do nào nữa. "" Razz Razz
Admin
Admin
Admin

Số Điểm : 688

Bài gửiTiêu đề: Re: có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P :P   có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeMon Sep 28, 2009 12:16 pm

được đấy.hay
nhưng liệu có thực tế không.có những người họ yêu nhau chẳng vì một lý do gì cả.họ yêu bỏi vì trong trái tim họ có tình yêu vay thôi.
nhưng cũng có người yêu chỉ vì.........................
nhưng dù sao cũng xin chúc những ai đang yêu sẽ có được hạnh phúc chọn vẹn....
cũng chúc cho những ai chưa yêu cũng sớm tìm được hạnh phúc thật sự cho riêng mình Exclamation Exclamation
https://tianangbc.forumvi.com
h0n3y_1908
Búa Gỗ
Búa Gỗ
h0n3y_1908

Số Điểm : 82

Bài gửiTiêu đề: Re: có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P :P   có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitimeSun Oct 11, 2009 3:21 pm

manhcuong_177 đã viết:
được đấy.hay
nhưng liệu có thực tế không.có những người họ yêu nhau chẳng vì một lý do gì cả.họ yêu bỏi vì trong trái tim họ có tình yêu vay thôi.
nhưng cũng có người yêu chỉ vì.........................
nhưng dù sao cũng xin chúc những ai đang yêu sẽ có được hạnh phúc chọn vẹn....
cũng chúc cho những ai chưa yêu cũng sớm tìm được hạnh phúc thật sự cho riêng mình Exclamation Exclamation
mong la` se~ nhu vay^?tat ca hay~ huong toi mot tjnh yeu dep???
hay song^ de^? yeu? va` hay~ ye^u de^? so^ng nha moi ng`?
bounce bounce Basketball Basketball
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P :P   có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P  :P Icon_minitime

có cần 1 lí do khi yêu nhau không????///...:P :P

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang